Black&Khaki PU Tebur Kofi

Nesting Accent PU Fata Metel Frame Square Coffee Tebur Saitin 2

Cikakken Bayani

zantu03

√ Kiyasin Isar da Kwanaki 7

√ Safe & dacewa bayarwaƘara koyo

√ Har zuwa 22.5% rangwame ga abokan ciniki.Zama abokin tarayya.

Babban Abubuwan Samfur

zantu03

Me yasa kuke son wannan Ƙirƙirar Teburin Kofi na Zagaye?

Mai sauƙi amma mai ɗanɗano, wannan tebur kofi na zamani shine zaɓi mai kyau don haɓaka yanayi da aiki na gidan ku.Teburin murabba'i yana ba da babban perch don tsire-tsire, mujallu, da littattafai.Bugu da ƙari, ana iya daidaita ƙananan tebur a ƙarƙashin babban tebur wanda ke inganta sararin samaniya ko za a iya amfani da shi daban.Yana zuwa tare da ƙafafu na ƙarfe masu ɗorewa, yana ba da tallafi mai ƙarfi da kwanciyar hankali.Kada ku yi jinkirin ɗaukar wannan yanki mai ban sha'awa gida!

Daki-daki

saman teburin saman an kwaikwayi fata na Nappa
Hasken alatu na ƙirar zamani bayyanar mai salo da ƙayataccen baƙar fata carbon karfe firam ɗin Firam ɗin da aka yi da kyau
Filayen santsi ne kuma mai sheki ga taɓawa
Tsayar da tsarin kayan abu yana kawo dadi
Teburin gefen da teburin kofi yana da High and low conbine
Idan gidanku sarari ne babba, zaku iya buɗewa a hankali, yayin da kuma ana iya haɗa rago don adana sarari
- Abu: PU Fata, Karfe
- Gama: Black&Khaki
- Gabaɗaya Girman Ƙananan: (800mmL x 800mmW x 280mmH)
- Gabaɗaya Girman Girma: (1000mmL x 1000mmW x 350mmH)

Majalisar & kulawa

zantu03

Ba a buƙatar Majalisar

1. Abubuwan halitta za su bambanta da hankali a cikin sautin launi, rubutun ƙasa, da veining.Ba'a la'akari da bambancin yanayi a matsayin lahani na samfur.(Amfani na yau da kullun bai shafi ba.)

2. Saboda bambanci tsakanin fitilun harbi da ƙudurin nuni, za a iya samun ɓarna na chromatic tsakanin hoton da ainihin abu kuma hoton da ke kan gidan yanar gizon mu don tunani ne kawai.

3. Tun lokacin da aka auna girman samfuran mu da hannu, ana iya samun kuskuren ± 0.79 inch tsakanin ainihin samfurin da bayanan ma'auni.Bayanan aunawa don tunani ne kawai.

Kulawar Samfura

Shafa mai tsabta da taushi, bushe bushe.Don kare ƙarewa, guje wa amfani da sinadarai da masu tsabtace gida.Hardware na iya sassauta kan lokaci.Bincika lokaci-lokaci cewa duk haɗin gwiwa suna da ƙarfi

Yana dawo da garantin $

zantu03

Our industry-leading warranty covers a full year of manufacturing defects from time of receipt, damage to domestic shipments, and an average of 3-5 years on indoor furniture construction, dependent on material. Final sale items, custom orders, and damage from improper use are not covered under warranty. While we ensure the highest quality of outdoor furniture, our UV-resistant products are not fade-proof and may experience normal wear due to exposure. For a comprehensive list of coverage, please contact simway@simwayhk.com.

Swatches kyauta don abokan ciniki.Zama abokin tarayya.

[Bayanin samfur]

MULKI: 80*80CM (cm) 100*100CM (cm)

TSAYI: 35 (cm) / 28 (cm)

MISALI NO.PU: Square

Launi: Black&Khaki

SKU: ZUOFEI-GC-20200926

Black&Khaki PU Coffee Tebur Nesting Accent Metel PU Letther Square Saitin kayan simway 2
teburin kofi gefen teburin shayi tebur tebur lafazin wholesales China masana'antar simway furntiure
teburin kofi kalar Khaki

[Tambayoyi & Amsoshi]

Mun ba ku shawarwari da tambayoyi da amsoshi waɗanda za su iya sha'awar ku

"Zan iya samun samfurin Nesting Accent PU Fata Metel Frame Square Coffee tebur akan farashi mai kyau?"

Nick ya tambaye shi, ranar 10/08/2023

Taya murna da kuka sami masana'antar kayan aiki a Foshan, za mu ba ku farashi daidai.wannan teburin kofi shine kayan tallace-tallace masu zafi.Game da kayan aiki, ba lallai ne ku damu ba, ana iya jigilar sarkar dabaru na Foshan Furniture City a duk duniya, kawai kuna buƙatar samar da adireshin isar da ku, zamu iya taimaka muku dabaru zuwa ƙofar.

Menene kunshin wannan Teburin Kofi na gida na gida?

Yuki ya tambaya, ranar 10/07/2023

Muna Tsabtace da bushe saman Teburi, Matsayin Teburin Sama akan Layer Kumfa .Yi amfani da kumfa mai kumfa don Ƙara nau'i na Kariya ... Kunsa Gabaɗaya saman Tebur.Yi amfani da firam ɗin katako don tabbatar da marufi ta yadda saman tebur ba zai iya motsawa ba.Yi amfani da wani firam ɗin itace don ɗaukar ƙafafu na ƙarfe

Ta yaya zan iya jigilar Teburin Kofi na Accent PU Fata Metel Frame Square?

Sharon ya tambaya, ranar 10/07/2023

Cibiyar Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Foshan tana da tsarin jigilar kayayyaki na sufuri na duniya, kawai kuna buƙatar gaya mana adireshin ku, kamfanin dabaru a nan zai iya ba da izinin kwastam da sabis na rarrabawa, ana iya rarraba su kai tsaye zuwa shagon ku ko gidan ku.